+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
รั้วสวนแนวนอน PVC ผสมผสานความทนทานและสไตล์ทำให้เป็นตัวเลือกที่เหมาะสำหรับพื้นที่กลางแจ้ง มีให้เลือกหลายสีเช่นสีขาวสีแทนสีเทาและครีมช่วยเพิ่มความสวยงามของสวนสระว่ายน้ำหรือหลาด้านหน้า
ยืนอยู่ที่ความสูงมาตรฐาน 48 นิ้วรั้วอเนกประสงค์นี้สามารถปรับแต่งในมิติต่าง ๆ โพสต์ที่มีความแข็งแกร่ง 4 "x 4" หรือ 5 "x 5" มาก่อนเส้นทางสำหรับการประกอบที่ง่ายรองรับการกำหนดค่าต่าง ๆ เช่นการตั้งค่าบรรทัดปลายและมุม
ออกแบบมาเพื่อความยืดหยุ่นรางรถไฟด้านล่างมีส่วนแทรกอลูมิเนียมเพื่อความแข็งแรงในเชิงพาณิชย์ในขณะที่รั้ว 7/8 "x 1 1/2" x 40 "ทำให้มั่นใจได้ว่าเป็นสิ่งกีดขวางที่แข็งแรงการบำรุงรักษาต่ำ 100% วัสดุพีวีซีบริสุทธิ์ 100% นั้นมีความยืดหยุ่นและทนต่อแรงกระแทก
การสอบถาม
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
เหมาะสำหรับการฟันดาบสระว่ายน้ำรั้วด้านหน้าหรือการฟันดาบสวนระเบียงและการใช้รั้วราวบันได
วัสดุเฟรม: PVC/ พลาสติกบริสุทธิ์ 100% ไม่เคลือบ
ง่ายต่อการติดตั้งความยืดหยุ่นและแรงกระแทกที่สูงขึ้นไวนิลมีความทนทานและการบำรุงรักษาต่ำ
มีรางที่แตกต่างกันเช่นราวจับ
สี่สีที่เหมาะสม: สีขาว, สีแทน, สีเทา, ครีม
วิธีการสั่งซื้อ: ง่าย ๆ เพียงเพิ่มส่วนโพสต์ประตู = สมบูรณ์รั้ว
| สไตล์ Fence Top | รั้วสวนแนวนอน PVC |
| สี | สีขาว, สีแทน, เทา, ครีม |
| ความสูง | ความสูงมาตรฐาน 48 "มีความสูงที่แตกต่างกัน |
| ความกว้าง | ความกว้างมาตรฐาน 96 "มีความกว้างที่แตกต่างกัน |
| โพสต์ | 4 "x 4" หรือ 5 "x 5" หรือเป็นตัวเลือก x 72 '', กำหนดเส้นทางล่วงหน้าเป็นบรรทัด, สิ้นสุด, มุม, 3-ways หรือว่างเปล่า |
| โพสต์หมวก | หมวกนิวอิงแลนด์หมวกแบน, หมวกโกธิค |
| รางล่าง | 2 "x 3-1/2" x 94''x1pcs, บากล่วงหน้า |
| รางด้านบน | 2 "x 3-1/2" x 94''x1pcs, บากล่วงหน้า |
| อลูมิเนียม | เม็ดมีดอลูมิเนียมในรางล่างเพื่อความแข็งแรงในเชิงพาณิชย์ |
| รั้ว | 7/8 "x 1 1/2" x 40 '' x 22pcs (ระยะห่างมาตรฐาน) |
| ปริมาณของส่วน | 0.08cbm โหลดคำถาม Qtty |
| ประตูจับคู่ | มีให้ |
ติดต่อเราสำหรับรายละเอียดเพิ่มเติม
อย่าลังเลที่จะติดต่อเมื่อคุณต้องการเรา!
เหตุใด PVC Arbor จึงเหมาะสมกับสวนส่วนใหญ่ ซุ้มพีวีซีเป็นหนึ่งในโครงสร้างสวนที่ได้รับการเก็บรัก...
อ่านเพิ่มเติมWith the 2026 Chinese Lunar New Year behind us, Deqing Huazhijie Railing & Fencing Co.,Ltd. โดยไม...
อ่านเพิ่มเติมพื้นพีวีซีคืออะไร และแตกต่างจากวัสดุปูพื้นอื่นๆ อย่างไร? พื้นพีวีซีเป็นแผ่นกระดานกลางแจ้งที่ผล...
อ่านเพิ่มเติมรั้ว PVC คืออะไร และเหตุใดจึงเป็นที่นิยม? รั้ว PVC หรือที่เรียกกันอย่างแพร่หลายว่ารั้วไวนิล เป...
อ่านเพิ่มเติมรั้วความเป็นส่วนตัวไวนิลเป็นระบบฟันดาบที่ทำจากวัสดุพีวีซีพร้อมแผงทึบหรือใกล้ทึบซึ่งออกแบบมาเพื่อป...
อ่านเพิ่มเติม