+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
+86-572-8086381 / 8282992
hzjfence1@hzjfence.com
รั้วไวนิลสีขาวของเราวัด 4'h x 8'w ออกแบบมาสำหรับทั้งฟังก์ชั่นและสุนทรียศาสตร์ ทำจากพลาสติกพีวีซีบริสุทธิ์ 100% รั้วนี้ไม่ได้เคลือบเพื่อให้มั่นใจถึงความทนทานและความต้านทานต่อการสึกหรอ
เหมาะอย่างยิ่งสำหรับโครงการ DIY คุณสมบัติที่ทนต่อความยืดหยุ่นและมีผลกระทบสูงทำให้การติดตั้งตรงไปตรงมาและรวดเร็ว ซึ่งแตกต่างจากไม้แผงไวนิลของเราไม่ดูดซับน้ำกำจัดความเสี่ยงของการเน่าและมั่นใจได้ว่าการบำรุงรักษาต่ำ
ด้วยการจัดอันดับ fireproof ของ V-0 และการรับรองรวมถึง SGS, CE และ ISO9001 รั้วนี้สัญญาความปลอดภัยและคุณภาพ นอกจากนี้เพลิดเพลินไปกับการรับประกัน 30 ปีเพื่อความสบายใจสูงสุด การจัดส่งใช้เวลาเพียง 7-10 วันสำหรับการสั่งซื้อ 40HQ
ในการสร้างรั้วที่สมบูรณ์ของคุณเพียงเพิ่มส่วนโพสต์และประตู - มันง่ายมาก! เลือกจากการออกแบบรั้วต่าง ๆ เพื่อปรับแต่งพื้นที่ของคุณ
การสอบถาม
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
รั้วพีวีซีมีประโยชน์มากมายเมื่อเทียบกับแผงรั้วอื่น ๆ เช่นไม้พวกเขาไม่ดูดซับน้ำและดังนั้นจึงไม่สามารถเน่าได้
วัสดุเฟรม: PVC/ พลาสติกบริสุทธิ์ 100% ไม่เคลือบ
วัสดุที่ผลิตโดยจีน
มีช่องต่างกันที่แตกต่างกัน
ออกแบบมาสำหรับการติดตั้งที่ง่ายและรวดเร็วด้วยตัวเอง
ชุดแผงรวมถึงรางทั้งหมดและ pickets
| สไตล์ Fence Top | Pvc ไวนิลไวนิลรั้ว 4'hx8'w |
| สี | สีขาว, สีแทน, เทา, ครีม |
| ความสูง | ความสูงมาตรฐาน 48 "มีความสูงที่แตกต่างกัน |
| ความกว้าง | ความกว้างมาตรฐาน 96 "มีความกว้างที่แตกต่างกัน |
| โพสต์ | 4 "x 4" หรือ 5 "x 5" หรือเป็นตัวเลือก x 72 '', กำหนดเส้นทางล่วงหน้าเป็นบรรทัด, สิ้นสุด, มุม, 3-ways หรือว่างเปล่า |
| โพสต์หมวก | หมวกนิวอิงแลนด์หมวกแบน, หมวกโกธิค |
| รางล่าง | 2 "x 3-1/2" x 94''x1pcs, บากล่วงหน้า |
| รางด้านบน | 2 "x 3-1/2" x 94''x1pcs, บากล่วงหน้า |
| อลูมิเนียม | เม็ดมีดอลูมิเนียมในรางล่างเพื่อความแข็งแรงในเชิงพาณิชย์ |
| รั้ว | 7/8 "x 3" x 39 '' x 15pcs (ระยะห่างมาตรฐาน) |
| ปริมาณของส่วน | 0.08cbm โหลดคำถาม Qtty |
| ประตูจับคู่ | มีให้ |
ติดต่อเราสำหรับรายละเอียดเพิ่มเติม
อย่าลังเลที่จะติดต่อเมื่อคุณต้องการเรา!
เหตุใด PVC Arbor จึงเหมาะสมกับสวนส่วนใหญ่ ซุ้มพีวีซีเป็นหนึ่งในโครงสร้างสวนที่ได้รับการเก็บรัก...
อ่านเพิ่มเติมWith the 2026 Chinese Lunar New Year behind us, Deqing Huazhijie Railing & Fencing Co.,Ltd. โดยไม...
อ่านเพิ่มเติมพื้นพีวีซีคืออะไร และแตกต่างจากวัสดุปูพื้นอื่นๆ อย่างไร? พื้นพีวีซีเป็นแผ่นกระดานกลางแจ้งที่ผล...
อ่านเพิ่มเติมรั้ว PVC คืออะไร และเหตุใดจึงเป็นที่นิยม? รั้ว PVC หรือที่เรียกกันอย่างแพร่หลายว่ารั้วไวนิล เป...
อ่านเพิ่มเติมรั้วความเป็นส่วนตัวไวนิลเป็นระบบฟันดาบที่ทำจากวัสดุพีวีซีพร้อมแผงทึบหรือใกล้ทึบซึ่งออกแบบมาเพื่อป...
อ่านเพิ่มเติม